Kwanini Arsenal Anatakiwa Kupewa "Direct Win" Dhidi Ya Coventry City Emirates Stadium
Kwanini Arsenal Anatakiwa Kupewa "Direct Win" Dhidi Ya Coventry City Emirates Stadium
Pazia la Ligi Kuu nchini Uingereza (Premier League) msimu wa 2026/27 linafunguliwa usiku wa leo kwenye Uwanja wa Emirates. Mabingwa watetezi Arsenal wanaalika wageni wapya, Coventry City. Hapa Gusa Predict, tumekuchambulia kwanini hii ni mechi ya "Ushindi wa Moja kwa Moja" kwa Arsenal bila haja ya kupunguza presha na 1X.
Sababu 4 Za Kuipa Arsenal "Direct Win" (Home Win)
1. Tofauti Kubwa ya Kiwango na Moto wa Community Shield
Arsenal ndio mabingwa watetezi na wameanza msimu huu kwa kishindo baada ya kuichapa Manchester City mabao 3-0 kwenye mchezo wa Community Shield wiki iliyopita. Kikosi cha Mikel Arteta kinaonekana kiko imara na tayari kutetea taji lao.
2. Ugeni wa Coventry City Ligi Kuu
Coventry City wamerejea Premier League baada ya miaka 25 ya kusubiri. Mechi yao ya kwanza ugenini dhidi ya bingwa mtetezi kwenye uwanja wa Emirates ni mlima mrefu mno kwa kikosi cha Frank Lampard kukwea.
3. Ubabe wa Emirates & Takwimu za Kompyuta
Uchambuzi wa kompyuta (Supercomputer) unampa Arsenal uwezekano wa ushindi wa 82%, huku nafasi ya sare ikiwa ni 12.3% tu na Coventry kushinda ni 5.7%. Arsenal wameshinda michezo 11 kati ya 13 ya mwisho nyumbani.
4. Pigo la Majeruhi kwa Coventry
Coventry wataingia kwenye mchezo huu wakiwa wamepoteza silaha yao kuu ya ufungaji. Mshambuliaji wao tegemeo Haji Wright yuko nje kutokana na jeraha la paja, huku wachezaji wengine muhimu kama Jack Rudoni na Luke Woolfenden wakitiliwa shaka.
Taarifa Za Majeruhi Na Wachezaji Wasiokuwepo
Red Gunners (Arsenal):
Arsenal wataingia bila mabeki wao wa kati William Saliba (majeruhi ya mgongo) na Jurrien Timber (groin). Kiungo mpya Bruno Guimarães ana shaka ndogo baada ya kupata pigo dogo wiki iliyopita lakini anaweza kupewa nafasi. Hata hivyo, Bukayo Saka na Declan Rice wako fiti kabisa kuanzia kikosini.
Sky Blues (Coventry City):
Pigo kubwa zaidi kwa Coventry ni kukosekana kwa mfungaji wao bora wa msimu uliopita, Haji Wright (nje hadi wiki 12). Pia bekibeki Luke Woolfenden yuko nje, huku kiungo mbunifu Jack Rudoni na Ephron Mason-Clark wakiwa hatarini kukosa mechi kutokana na matatizo ya kiafya.
Vikosi Vinavyotarajiwa Kuanza (Predicted Lineups)
ARSENAL (4-3-3)
- Kipa: David Raya
- Beki wa Kulia: Ben White
- Beki wa Kati: Cristhian Mosquera
- Beki wa Kati: Gabriel Magalhães
- Beki wa Kushoto: Riccardo Calafiori
- Kiungo: Declan Rice / Lewis-Skelly
- Kiungo: Bruno Guimarães
- Kiungo Mshambuliaji: Martin Ødegaard (C)
- Winga wa Kulia: Bukayo Saka
- Winga wa Kushoto: Christos Tzolis
- Mshambuliaji: Kai Havertz
COVENTRY CITY (4-3-3)
- Kipa: Carl Rushworth
- Beki wa Kulia: Milan van Ewijk
- Beki wa Kati: Bobby Thomas
- Beki wa Kati: Aurèle Amenda
- Beki wa Kushoto: Jay Dasilva
- Kiungo: Matt Grimes (C)
- Kiungo: Frank Onyeka
- Kiungo: Caleb Yirenkyi
- Winga wa Kulia: Tatsuhiro Sakamoto
- Winga wa Kushoto: Loum Tchaouna
- Mshambuliaji: Ellis Simms
Machaguo Mbadala Salama (Betting Options) - Gusa Predict
Kwa kuwa odds za ushindi wa moja kwa moja wa Arsenal (1) ni ndogo (takriban 1.18 - 1.20), unaweza kuongeza thamani kwa kuchagua machaguo haya yenye odds nzuri na usalama wa juu: